Accessibility Widget by OneTap – Easy One-Click - en to th_TH translation catalogue (269 entries)

note: Plugin Name of the plugin
en: Accessibility Widget by OneTap – Easy One-Click Accessibility Toolbar
th_TH: วิดเจ็ตการเข้าถึงโดย OneTap – แถบเครื่องมือการเข้าถึงแบบคลิกเดียวที่ง่าย

note: Description of the plugin
en: OneTap is a multilingual WordPress plugin designed for seamless website accessibility. With a simple one-click installation, it ensures your site meets accessibility standards without any hassle. Built for performance, providing an inclusive, user-friendly web environment for all visitors.
th_TH: OneTap เป็นปลั๊กอิน WordPress หลายภาษาที่ออกแบบมาสำหรับการเข้าถึงเว็บไซต์ที่ราบรื่น ด้วยการติดตั้งแบบคลิกเดียวที่ง่าย มันทำให้แน่ใจว่าไซต์ของคุณเป็นไปตามมาตรฐานการเข้าถึงโดยไม่มีปัญหา สร้างขึ้นเพื่อประสิทธิภาพ ให้สภาพแวดล้อมเว็บที่ครอบคลุมและเป็นมิตรกับผู้ใช้สำหรับผู้เยี่ยมชมทุกคน

en: Enjoying OneTap? If it makes your work easier, we’d love to get a quick review on WordPress.org – it would mean a lot to us and helps us keep improving the plugin for you
th_TH: Gefällt Ihnen OneTap? Wenn es Ihre Arbeit erleichtert, würden wir uns über eine schnelle Bewertung auf WordPress.org freuen – das bedeutet uns viel und hilft uns, das Plugin für Sie weiter zu verbessern

en: Don't show again
th_TH: Nicht mehr anzeigen

en: Maybe later
th_TH: Vielleicht später

en: Leave a Review
th_TH: Bewertung abgeben

en: Hey!
    					We’re happy that you’re using OneTap. We'd like to take this opportunity to kindly ask for a 5-star rating on WordPress.
th_TH: Hallo!
    					Wir freuen uns, dass Sie OneTap verwenden. Wir möchten diese Gelegenheit nutzen, um höflich um eine 5-Sterne-Bewertung auf WordPress zu bitten.

en: It would mean a lot to us.
th_TH: มันจะมีความหมายมากสำหรับเรา

en: Ok, you deserve it
th_TH: ตกลง คุณสมควรได้รับมัน

en: Already did
th_TH: ทำไปแล้ว

en: No, it’s not  good enough
th_TH: Nein, es ist nicht gut genug

en: Hey! We’re happy that you’re using OneTap!
th_TH: Hallo! Wir freuen uns, dass Sie OneTap verwenden!

en: If OneTap helped you make your site more accessible, we’d truly appreciate a quick review – a good rating would mean a lot to us ❤️
th_TH: Wenn OneTap Ihnen geholfen hat, Ihre Website zugänglicher zu machen, würden wir uns wirklich über eine schnelle Bewertung freuen – eine gute Bewertung würde uns sehr viel bedeuten ❤️

en: No, it’s not good enough
th_TH: Nein, es ist nicht gut genug

en: Settings
th_TH: การตั้งค่า

en: Missing Alt-Text
th_TH: ไม่มีข้อความแทนรูป

note: translators: 1: number of images without alt text, 2: total number of images in the media library
en: %1$s / %2$s Images
th_TH: %1$s / %2$s รูปภาพ

en: Alt text improves SEO and makes your content accessible to screen readers.
th_TH: ข้อความแทนรูปช่วยปรับปรุง SEO และทำให้เนื้อหาเข้าถึงได้สำหรับโปรแกรมอ่านหน้าจอ

en: Add Alt-Texts
th_TH: เพิ่มข้อความแทนรูป

en: Save Changes
th_TH: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: This is a PRO Feature
th_TH: นี่คือคุณสมบัติ PRO

en:  to use this Feature.
th_TH:  เพื่อใช้คุณสมบัตินี้

en: Upgrade to Pro
th_TH: อัปเกรดเป็น Pro

en: Beta
th_TH: เบต้า

en: Desktop
th_TH: เดสก์ท็อป

en: Tablet
th_TH: แท็บเล็ต

en: Mobile
th_TH: มือถือ

en: Copied!
th_TH: คัดลอกแล้ว!

en: Failed!
th_TH: ล้มเหลว!

en: Copy
th_TH: คัดลอก

en: Enter Custom Label
th_TH: ป้อนป้ายกำกับที่กำหนดเอง

en: Save
th_TH: บันทึก

en: Default
th_TH: ค่าเริ่มต้น

en: Default Language
th_TH: ภาษาเริ่มต้น

en: Display Options
th_TH: ตัวเลือกการแสดงผล

en: Disable All
th_TH: ปิดใช้งานทั้งหมด

en: Enable All
th_TH: เปิดใช้งานทั้งหมด

en: All
th_TH: ทั้งหมด

en: With Alt Text
th_TH: มีข้อความแทนรูป

en: Without Alt Text
th_TH: ไม่มีข้อความแทนรูป

en: Filter images by alt text
th_TH: กรองรูปภาพตามข้อความแทนรูป

en: Thumbnail
th_TH: ภาพย่อ

en: Alt Text
th_TH: ข้อความ Alt

en: Uploaded
th_TH: อัปโหลดแล้ว

en: Actions
th_TH: การดำเนินการ

en: Enter a Alt-text...
th_TH: ป้อนข้อความ Alt...

en: Generate with AltPilot.ai
th_TH: สร้างด้วย AltPilot.ai

en: No images found in Media Library.
th_TH: ไม่พบรูปภาพในไลบรารีสื่อ

en: No images match this filter.
th_TH: ไม่มีรูปภาพที่ตรงกับตัวกรองนี้

en: Upload images to your Media Library to start managing their alt text here.
th_TH: อัปโหลดรูปภาพไปยังคลังสื่อของคุณเพื่อเริ่มจัดการข้อความแทนภาพที่นี่

en: Try choosing a different filter to see more of your images.
th_TH: ลองเลือกตัวกรองอื่นเพื่อดูรูปภาพของคุณเพิ่มเติม

en: Previous
th_TH: ก่อนหน้า

en: Next
th_TH: ถัดไป

en: Active
th_TH: ใช้งานอยู่

en: Deactivate License
th_TH: ปิดการใช้งานใบอนุญาต

en: Inactive
th_TH: ไม่ใช้งาน

en: Activate License
th_TH: เปิดการใช้งานใบอนุญาต

en: Widget
th_TH: วิดเจ็ต

en: Modules
th_TH: โมดูล

en: Statement
th_TH: คำแถลง

en: Module Labels
th_TH: ป้ายกำกับโมดูล

en: Get PRO
th_TH: รับ PRO

en: General settings
th_TH: การตั้งค่าทั่วไป

en: Icons
th_TH: ไอคอน

en: Customize your accessibility button's color, icon, and size to match your brand.
th_TH: ปรับแต่งสี ไอคอน และขนาดของปุ่มการเข้าถึงของคุณให้ตรงกับแบรนด์ของคุณ

en: See Documentation
th_TH: ดูเอกสาร

en: Widget Design
th_TH: การออกแบบวิดเจ็ต

en: Icon Size
th_TH: ขนาดไอคอน

en: Add Border
th_TH: เพิ่มเส้นขอบ

en: Set your own branding colors to personalize the plugin's appearance.
th_TH: ตั้งค่าสีแบรนด์ของคุณเองเพื่อปรับแต่งรูปลักษณ์ของปลั๊กอิน

en: Free WCAG Contrast-Checker
th_TH: เครื่องมือตรวจสอบความคมชัด WCAG ฟรี

en: Widget Color
th_TH: สีวิดเจ็ต

en: Choose your preferred language for the plugin's interface.
th_TH: เลือกภาษาที่คุณต้องการสำหรับอินเทอร์เฟซของปลั๊กอิน

en: English
th_TH: อังกฤษ

en: Deutsch
th_TH: เยอรมัน

en: Español
th_TH: สเปน

en: Français
th_TH: ฝรั่งเศส

en: Italiano
th_TH: อิตาลี

en: Polski
th_TH: โปแลนด์

en: Svenska
th_TH: สวีเดน

en: Suomi
th_TH: ฟินแลนด์

en: Português
th_TH: โปรตุเกส

en: Română
th_TH: โรมาเนีย

en: Slovenščina
th_TH: สโลวีเนีย

en: Slovenčina
th_TH: สโลวัก

en: Nederlands
th_TH: ดัตช์

en: Dansk
th_TH: เดนมาร์ก

en: Ελληνικά
th_TH: กรีก

en: Čeština
th_TH: เช็ก

en: Magyar
th_TH: ฮังการี

en: Lietuvių
th_TH: ลิทัวเนีย

en: Latviešu
th_TH: ลัตเวีย

en: Eesti
th_TH: เอสโตเนีย

en: Hrvatski
th_TH: โครเอเชีย

en: Gaeilge
th_TH: ไอริช

en: Български
th_TH: บัลแกเรีย

en: Norsk
th_TH: นอร์เวย์

en: Türkçe
th_TH: ตุรกี

en: Bahasa Indonesia
th_TH: อินโดนีเซีย

en: Português (Brasil)
th_TH: โปรตุเกส (บราซิล)

en: 日本語
th_TH: ญี่ปุ่น

en: 한국어
th_TH: เกาหลี

en: 简体中文
th_TH: จีน (ตัวย่อ)

en: العربية
th_TH: อาหรับ

en: Русский
th_TH: รัสเซีย

en: हिन्दी
th_TH: ฮินดี

en: Українська
th_TH: ยูเครน

en: Srpski
th_TH: เซอร์เบีย

en: English (UK)
th_TH: อังกฤษ (สหราชอาณาจักร)

en: ایران
th_TH: อิหร่าน

en: ישראל
th_TH: อิสราเอล

en: Македонија
th_TH: มาซิโดเนีย

en: ประเทศไทย
th_TH: ไทย

en: Việt Nam
th_TH: เวียดนาม

en: Adjust the position of widgets to fit your layout preferences.
th_TH: ปรับตำแหน่งของวิดเจ็ตให้เหมาะกับความชอบการจัดวางของคุณ

en: Widget Position
th_TH: ตำแหน่งวิดเจ็ต

en: Widget Position
th_TH: ตำแหน่งวิดเจ็ต

en: Top right
th_TH: บนขวา

en: Top left
th_TH: บนซ้าย

en: Middle right
th_TH: กลางขวา

en: Middle left
th_TH: กลางซ้าย

en: Bottom right
th_TH: ล่างขวา

en: Bottom left
th_TH: ล่างซ้าย

en: Vertical (Default 15px)
th_TH: Vertikal (Standard 15px)

en: Horizontal (Default 15px)
th_TH: Horizontal (Standard 15px)

en: Hide On Desktop
th_TH: ซ่อนบนเดสก์ท็อป

en: When enabled, the icon will not be displayed on desktop devices.
th_TH: เมื่อเปิดใช้งาน ไอคอนจะไม่แสดงบนอุปกรณ์เดสก์ท็อป

en: Hide On Tablet
th_TH: ซ่อนบนแท็บเล็ต

en: When enabled, the icon will not be displayed on tablet devices.
th_TH: เมื่อเปิดใช้งาน ไอคอนจะไม่แสดงบนอุปกรณ์แท็บเล็ต

en: Hide On Mobile
th_TH: ซ่อนบนมือถือ

en: When enabled, the icon will not be displayed on mobile devices.
th_TH: เมื่อเปิดใช้งาน ไอคอนจะไม่แสดงบนอุปกรณ์มือถือ

en: General Settings
th_TH: การตั้งค่าทั่วไป

en: Hide "Powered by OneTap"
th_TH: ซ่อน "Powered by OneTap"

en: Remove the "Powered by OneTap" text from the Toolbar on the frontend of your website.
th_TH: ลบข้อความ "Powered by OneTap" ออกจากแถบเครื่องมือในส่วนหน้าของเว็บไซต์ของคุณ

en: Button Focus Indicator
th_TH: ตัวบ่งชี้โฟกัสปุ่ม

en: Show a visible dotted border on the floating toolbar icon image when the button is focused (e.g. keyboard navigation).
th_TH: แสดงเส้นขอบจุดรอบไอคอนแถบเครื่องมือลอยเมื่อปุ่มถูกโฟกัส (เช่น การนำทางด้วยแป้นพิมพ์)

en: Hide Alt Text Feature
th_TH: ซ่อนคุณสมบัติข้อความแทนภาพ

en: Hide the Alt Text submenu, its navigation link, and the "Missing Alt-Text" dashboard widget.
th_TH: ซ่อนเมนูย่อยข้อความแทนภาพ ลิงก์นำทาง และวิดเจ็ตแดชบอร์ด "ไม่มีข้อความแทนภาพ"

en: Open with URL
th_TH: เปิดด้วย URL

en: Open the OneTap Toolbar with URL
th_TH: เปิดแถบเครื่องมือ OneTap ด้วย URL

en: Edit Module Labels
th_TH: แก้ไขป้ายกำกับโมดูล

en: Change module name
th_TH: เปลี่ยนชื่อโมดูล

en: Edit Labels
th_TH: แก้ไขป้ายกำกับ

en: Alt-Text AI
th_TH: AI ข้อความ Alt

en: Generate Alt-Text with Ai
th_TH: สร้างข้อความ Alt ด้วย AI

en: Save hours, boost SEO & Accessibility
th_TH: ประหยัดเวลา เพิ่ม SEO และการเข้าถึง

en: Start with AltPilot.ai
th_TH: เริ่มต้นด้วย AltPilot.ai

en: Accessibility Profiles
th_TH: โปรไฟล์การเข้าถึง

en: Ready-to-use accessibility profiles for different user needs.
th_TH: โปรไฟล์การเข้าถึงพร้อมใช้งานสำหรับความต้องการของผู้ใช้ที่แตกต่างกัน

en: Content Modules
th_TH: โมดูลเนื้อหา

en: Font Size
th_TH: ขนาดฟอนต์

en: Easily enlarge text for improved readability and accessibility for all
th_TH: ขยายข้อความได้ง่ายเพื่อเพิ่มความอ่านง่ายและการเข้าถึงสำหรับทุกคน

en: Readable Font
th_TH: ฟอนต์ที่อ่านง่าย

en: Switch to a clearer, easy-to-read font for improved text accessibility
th_TH: เปลี่ยนเป็นฟอนต์ที่ชัดเจนและอ่านง่ายเพื่อเพิ่มการเข้าถึงข้อความ

en: Line Height
th_TH: ความสูงบรรทัด

en: Adjust line spacing for better readability and improved text clarity
th_TH: ปรับระยะห่างบรรทัดเพื่อเพิ่มความอ่านง่ายและความชัดเจนของข้อความ

en: Big Cursor
th_TH: เคอร์เซอร์ใหญ่

en: Enhance visibility with a larger cursor for easier navigation and control
th_TH: เพิ่มการมองเห็นด้วยเคอร์เซอร์ที่ใหญ่ขึ้นเพื่อการนำทางและการควบคุมที่ง่ายขึ้น

en: Text Magnifier
th_TH: แว่นขยายข้อความ

en: Magnify selected text for enhanced readability and accessibility
th_TH: ขยายข้อความที่เลือกเพื่อเพิ่มความอ่านง่ายและการเข้าถึง

en: Dyslexic Font
th_TH: ฟอนต์สำหรับผู้บกพร่องทางการอ่าน

en: Use a specialized font designed to enhance readability for dyslexic users
th_TH: ใช้ฟอนต์เฉพาะที่ออกแบบมาเพื่อเพิ่มความอ่านง่ายสำหรับผู้ใช้ที่มีความบกพร่องทางการอ่าน

en: Letter Spacing
th_TH: ระยะห่างตัวอักษร

en: Adjust letter spacing for improved readability
th_TH: ปรับระยะห่างตัวอักษรเพื่อเพิ่มความอ่านง่าย

en: Align Text
th_TH: จัดแนวข้อความ

en: Adjust text alignment for improved structure and readability
th_TH: ปรับการจัดแนวข้อความเพื่อเพิ่มโครงสร้างและความอ่านง่าย

en: Font Weight
th_TH: น้ำหนักฟอนต์

en: Adjust font weight for improved readability
th_TH: ปรับน้ำหนักฟอนต์เพื่อเพิ่มความอ่านง่าย

en: Color Modules
th_TH: โมดูลสี

en: Dark Contrast
th_TH: ความคมชัดเข้ม

en: Adjust dark contrast for a more vivid or subdued visual experience
th_TH: ปรับความคมชัดเข้มเพื่อประสบการณ์ภาพที่สดใสหรือนุ่มนวลขึ้น

en: Light Contrast
th_TH: ความคมชัดสว่าง

en: Adjust light contrast for a more vivid or subdued visual experience
th_TH: ปรับความคมชัดสว่างเพื่อประสบการณ์ภาพที่สดใสหรือนุ่มนวลขึ้น

en: High Contrast
th_TH: ความคมชัดสูง

en: Adjust high contrast for a more vivid or subdued visual experience
th_TH: ปรับความคมชัดสูงเพื่อประสบการณ์ภาพที่สดใสหรือนุ่มนวลขึ้น

en: Monochrome
th_TH: โมโนโครม

en: Adjust color monochrome for a more vivid or subdued visual experience
th_TH: ปรับสีโมโนโครมเพื่อประสบการณ์ภาพที่สดใสหรือนุ่มนวลขึ้น

en: Saturation
th_TH: ความอิ่มตัว

en: Adjust color saturation for a more vivid or subdued visual experience
th_TH: ปรับความอิ่มตัวของสีเพื่อประสบการณ์ภาพที่สดใสหรือนุ่มนวลขึ้น

en: Orientation Modules
th_TH: โมดูลการวางแนว

en: Reading Line
th_TH: เส้นอ่าน

en: Highlight the current line to track reading progress and improve focus
th_TH: เน้นบรรทัดปัจจุบันเพื่อติดตามความคืบหน้าการอ่านและเพิ่มโฟกัส

en: Reading Mask
th_TH: หน้ากากอ่าน

en: Use a mask to focus on a specific area of text and reduce distractions
th_TH: ใช้หน้ากากเพื่อโฟกัสไปที่พื้นที่เฉพาะของข้อความและลดสิ่งรบกวน

en: Read Page
th_TH: อ่านหน้า

en: Automatically read aloud the page content for hands-free accessibility
th_TH: อ่านเนื้อหาหน้าออกเสียงอัตโนมัติเพื่อการเข้าถึงแบบไม่ใช้มือ

en: Keyboard Navigation
th_TH: การนำทางด้วยแป้นพิมพ์

en: Navigate the site using only the keyboard
th_TH: นำทางไซต์โดยใช้แป้นพิมพ์เท่านั้น

en: Hide Images
th_TH: ซ่อนรูปภาพ

en: Remove distracting images for a cleaner, more focused browsing experience
th_TH: ลบรูปภาพที่รบกวนเพื่อประสบการณ์การเรียกดูที่สะอาดและมีโฟกัสมากขึ้น

en: Mute Sounds
th_TH: ปิดเสียง

en: Easily mute website sounds for a distraction-free browsing experience
th_TH: ปิดเสียงเว็บไซต์ได้ง่ายเพื่อประสบการณ์การเรียกดูที่ไม่มีสิ่งรบกวน

en: Highlight Titles
th_TH: เน้นหัวข้อ

en: Highlight titles for better recognition
th_TH: เน้นหัวข้อเพื่อการจดจำที่ดีขึ้น

en: Highlight Content
th_TH: เน้นเนื้อหา

en: Highlight elements when hovered over
th_TH: เน้นองค์ประกอบเมื่อวางเมาส์เหนือ

en: Stop Animations
th_TH: หยุดแอนิเมชัน

en: Disable animations to reduce distractions
th_TH: ปิดการใช้งานแอนิเมชันเพื่อลดสิ่งรบกวน

en: Highlight Links
th_TH: เน้นลิงก์

en: Easily identify clickable links with visual enhancements for better navigation
th_TH: ระบุลิงก์ที่คลิกได้ง่ายด้วยการปรับปรุงภาพเพื่อการนำทางที่ดีขึ้น

en: Skip To Content
th_TH: ข้ามไปยังเนื้อหา

en: Let visitors jump to main content, navigation, or footer landmarks.
th_TH: ให้ผู้เยี่ยมชมข้ามไปยังเนื้อหาหลัก การนำทาง หรือส่วนท้าย

en: Current language
th_TH: ภาษาปัจจุบัน

en: Information
th_TH: ข้อมูล

en: Hide Toolbar
th_TH: ซ่อนแถบเครื่องมือ

en: Accessibility Adjustments
th_TH: การปรับการเข้าถึง

en: Select your accessibility profile
th_TH: เลือกโปรไฟล์การเข้าถึงของคุณ

en: Vision Impaired Mode
th_TH: โหมดผู้บกพร่องทางการมองเห็น

en: Enhances website's visuals
th_TH: เพิ่มประสิทธิภาพภาพของเว็บไซต์

en: Seizure Safe Profile
th_TH: โปรไฟล์ปลอดภัยสำหรับผู้ชัก

en: Clear flashes & reduces color
th_TH: ล้างแสงวาบและลดสี

en: ADHD Friendly Mode
th_TH: โหมดที่เป็นมิตรกับ ADHD

en: Focused browsing, distraction-free
th_TH: การเรียกดูแบบมีโฟกัส ไม่มีสิ่งรบกวน

en: Blindness Mode
th_TH: โหมดตาบอด

en: Reduces distractions, improves focus
th_TH: ลดสิ่งรบกวน เพิ่มโฟกัส

en: Epilepsy Safe Mode
th_TH: โหมดปลอดภัยสำหรับโรคลมชัก

en: Dims colors and stops blinking
th_TH: หรี่สีและหยุดกะพริบ

en: Font Size (Default)
th_TH: ขนาดฟอนต์ (ค่าเริ่มต้น)

en: Line Height (Default)
th_TH: ความสูงบรรทัด (ค่าเริ่มต้น)

en: Font weight
th_TH: น้ำหนักฟอนต์

en: Edit Alt Text
th_TH: แก้ไขข้อความ Alt

en: Show Accessibility Statement
th_TH: แสดงคำแถลงการเข้าถึง

en: Select Language
th_TH: เลือกภาษา

en: Company Name
th_TH: ชื่อบริษัท

en: Company Inc.
th_TH: บริษัท Inc.

en: Business E-mail
th_TH: อีเมลธุรกิจ

en: Website
th_TH: เว็บไซต์

en: I confirm that the generated accessibility status is based on my own assessment. The provider of this generator assumes no liability for its accuracy or compliance.
th_TH: ฉันยืนยันว่าสถานะการเข้าถึงที่สร้างขึ้นนั้นขึ้นอยู่กับการประเมินของฉันเอง ผู้ให้บริการเครื่องมือสร้างนี้ไม่รับผิดชอบต่อความถูกต้องหรือการปฏิบัติตาม

en: Generate Text
th_TH: สร้างข้อความ

en: Please note: Generating a new statement will automatically overwrite the previous version.
th_TH: โปรดทราบ: การสร้างคำแถลงใหม่จะเขียนทับเวอร์ชันก่อนหน้าอัตโนมัติ

en: Generate Accessibility Status
th_TH: สร้างสถานะการเข้าถึง

en: You can edit or insert a Statement as needed. Click "Save settings" to save your changes.
th_TH: คุณสามารถแก้ไขหรือแทรกคำแถลงตามต้องการ คลิก "บันทึกการตั้งค่า" เพื่อบันทึกการเปลี่ยนแปลงของคุณ

en: Save hours
th_TH: ประหยัดเวลา

en: and generate your Alt-text with AltPilot.ai.
th_TH: และสร้างข้อความ Alt ของคุณด้วย AltPilot.ai

en: Try 25 Images for Free
th_TH: ลองใช้ 25 รูปภาพฟรี

en: Generate with AI
th_TH: สร้างด้วย AI

en: If you're enjoying OneTap, we'd really appreciate a quick
th_TH: หากคุณสนุกกับ OneTap เราจะขอบคุณการรีวิวสั้นๆ

en:  review – it means a lot to us.
th_TH:  – มันมีความหมายมากสำหรับเรา

en: Banner Bottom
th_TH: Banner unten

en: Get Text-to-Speech, Keyboard Navigation, Dyslexic Font
th_TH: รับการอ่านออกเสียงข้อความ การนำทางด้วยคีย์บอร์ด และฟอนต์สำหรับผู้มีภาวะดิสเล็กเซีย

en: Upgrade to OneTap PRO
th_TH: อัปเกรดเป็น OneTap PRO

en: Dismiss banner
th_TH: ปิดแบนเนอร์

en: Support
th_TH: สนับสนุน

en: Save changes
th_TH: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: You’re currently editing
th_TH: คุณกำลังแก้ไข

en: labels.
th_TH: ป้ายกำกับ

en: Choose another language to edit its translations.
th_TH: เลือกภาษาอื่นเพื่อแก้ไขคำแปล

en: Change Language
th_TH: เปลี่ยนภาษา

en: Live Preview
th_TH: ตัวอย่างสด

en: icon drop down menu
th_TH: เมนูแบบเลื่อนลงของไอคอน

en: Accessibility  Adjustments
th_TH: การปรับการเข้าถึง

en: Powered by
th_TH: ขับเคลื่อนโดย

en: Back
th_TH: กลับ

en: How long do you want to hide the toolbar?
th_TH: คุณต้องการซ่อนแถบเครื่องมือนานแค่ไหน?

en: Hide Toolbar Duration
th_TH: ระยะเวลาซ่อนแถบเครื่องมือ

en: Only for this session
th_TH: เฉพาะสำหรับเซสชันนี้

en: 24 hours
th_TH: 24 ชั่วโมง

en: A Week
th_TH: หนึ่งสัปดาห์

en: Not Now
th_TH: ไม่ใช่ตอนนี้

en: Increase Font Size
th_TH: เพิ่มขนาดฟอนต์

en: Decrease Font Size
th_TH: ลดขนาดฟอนต์

en: Increase Line Height
th_TH: เพิ่มความสูงบรรทัด

en: Decrease Line Height
th_TH: ลดความสูงบรรทัด

en: Cursor
th_TH: เคอร์เซอร์

en: Choose...
th_TH: เลือก...

en: Main Content
th_TH: เนื้อหาหลัก

en: Navigation
th_TH: การนำทาง

en: Footer
th_TH: ส่วนท้าย

en: Reset Settings
th_TH: รีเซ็ตการตั้งค่า
