AesirX Consent 2.0.1 - en to th translation catalogue (184 entries)

en: "end" filter is not correct
th: "ตัวกรอง 'สิ้นสุด' ไม่ถูกต้อง"

en: "start" filter is not correct
th: ตัวกรอง "start" ไม่ถูกต้อง

en: <div class='input_information_content'>
              Remember to include the explicit purpose (e.g., analytics, marketing) in the consent text to inform users why GTM is being used.</div>
th: <div class='input_information_content'>อย่าลืมรวมวัตถุประสงค์อย่างชัดเจน (เช่น การวิเคราะห์, การตลาด) ในข้อความยินยอมเพื่อแจ้งให้ผู้ใช้ทราบว่าทำไมจึงใช้ GTM</div>

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to opt-in for specific features.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>ความยินยอม:</span> อนุญาตให้เก็บข้อมูลสำหรับการวิเคราะห์, ข้อมูลฟอร์ม (เมื่อคุณติดต่อเรา) และการติดตามพฤติกรรมและเหตุการณ์, พร้อมตัวเลือกในการเลือกเข้าร่วมสำหรับคุณสมบัติเฉพาะ.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> First & third-party tracking data will be collected to enhance your experience.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>ความยินยอม:</span> ข้อมูลการติดตามจากฝ่ายที่หนึ่งและฝ่ายที่สามจะถูกเก็บรวบรวมเพื่อเพิ่มประสบการณ์ของคุณ

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Control your data:</span> Choose your preferred level of data collection & tracking.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>ควบคุมข้อมูลของคุณ:</span> เลือกระดับการเก็บรวบรวมและติดตามข้อมูลที่คุณต้องการ.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to revoke consent, opt-in for specific features, & earn rewards from digital marketing activities.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>ความยินยอมแบบกระจายอำนาจ:</span> อนุญาตให้เก็บข้อมูลสำหรับการวิเคราะห์, ข้อมูลฟอร์ม (เมื่อคุณติดต่อเรา), และการติดตามพฤติกรรมและเหตุการณ์, พร้อมตัวเลือกในการเพิกถอนความยินยอม, เลือกเข้าร่วมในคุณสมบัติเฉพาะ, และรับรางวัลจากกิจกรรมการตลาดดิจิทัล.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Choose Decentralized Wallets or Decentralized Wallet + Shield of Privacy. Both options let you manage & revoke consent on-site or through AesirX dApp, plus earn rewards from digital marketing activities.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>การยินยอมแบบกระจายอำนาจ:</span> เลือกกระเป๋าเงินกระจายอำนาจหรือกระเป๋าเงินกระจายอำนาจ + โล่ความเป็นส่วนตัว ทั้งสองตัวเลือกช่วยให้คุณสามารถจัดการและเพิกถอนความยินยอมได้ทั้งในเว็บไซต์หรือผ่าน AesirX dApp พร้อมทั้งรับรางวัลจากกิจกรรมการตลาดดิจิทัล

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Earn rewards:</span> Participate in decentralized consent for privacy & rewards.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>รับรางวัล:</span> เข้าร่วมในการยินยอมแบบกระจายอำนาจเพื่อความเป็นส่วนตัวและรางวัล.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Enables Compliance:</span> Using Shield of Privacy (SoP) ensures compliance with GDPR, CCPA, ePrivacy Directive, & other data protection regulations.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>เปิดใช้งานการปฏิบัติตาม:</span> การใช้โล่ความเป็นส่วนตัว (SoP) ช่วยให้มั่นใจว่าปฏิบัติตาม GDPR, CCPA, คำสั่ง ePrivacy และกฎระเบียบการป้องกันข้อมูลอื่นๆ

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Flexible Consent:</span> You can withdraw your consent anytime on-site or via our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (Decentralized Application).
th: <span class='fw-semibold text-primary'>ความยินยอมที่ยืดหยุ่น:</span> คุณสามารถถอนความยินยอมของคุณได้ทุกเมื่อที่ไซต์หรือผ่าน <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (แอปพลิเคชันกระจายอำนาจ) ของเรา

en: <span class='fw-semibold text-primary'>For Businesses:</span> Enhance trust, secure user identities, & prevent breaches.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>สำหรับธุรกิจ:</span> เพิ่มความไว้วางใจ, ปกป้องข้อมูลผู้ใช้ และป้องกันการละเมิด.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Learn More:</span> Discover our approach to data processing in our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>Privacy Policy</a>.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>เรียนรู้เพิ่มเติม:</span> ค้นพบวิธีการประมวลผลข้อมูลของเราใน<a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>นโยบายความเป็นส่วนตัว</a>ของเรา

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Privacy Protection:</span> Users have full control over their data, ensuring maximum privacy.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>การป้องกันความเป็นส่วนตัว:</span> ผู้ใช้มีการควบคุมข้อมูลของตนเองอย่างเต็มที่ซึ่งรับประกันความเป็นส่วนตัวสูงสุด

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Proactive Protection:</span> We enhance privacy measures to safeguard your data integrity.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>การป้องกันแบบรุก:</span> เราเพิ่มมาตรการความเป็นส่วนตัวเพื่อรักษาความสมบูรณ์ของข้อมูลของคุณ.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Reject:</span> No data will be collected or loaded except for anonymized page views & rejections. Some personalization features may be disabled.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>ปฏิเสธ:</span> จะไม่มีการเก็บหรือโหลดข้อมูลใด ๆ ยกเว้นการดูหน้าเว็บแบบไม่ระบุชื่อและการปฏิเสธ คุณสมบัติการปรับแต่งบางอย่างอาจถูกปิดใช้งาน

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Transparent data collection practices:</span> Understand how your data is collected & used.
th: <span class='fw-semibold text-primary'>การรวบรวมข้อมูลอย่างโปร่งใส:</span> เข้าใจวิธีการรวบรวมและใช้ข้อมูลของคุณ

en: <strong>AND Logic (Stricter Match):</strong> Both language and time zone must match a region for its consent model to apply. Ideal for high-accuracy targeting.
th: <strong>AND ตรรกะ (การจับคู่ที่เข้มงวดยิ่งขึ้น):</strong> ทั้งภาษาและเขตเวลาต้องตรงกับภูมิภาคจึงจะใช้โมเดลการยินยอมได้ เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการกำหนดเป้าหมายที่มีความแม่นยำสูง

en: <strong>OR Logic (More Flexible):</strong> Either language or time zone can match to apply a region’s consent model. Best for broader coverage based on user preferences.
th: <strong>OR Logic (ยืดหยุ่นกว่า):</strong> ภาษาหรือเขตเวลาสามารถจับคู่กันเพื่อใช้โมเดลความยินยอมของภูมิภาคได้ เหมาะที่สุดสำหรับการครอบคลุมที่กว้างขึ้นโดยอิงตามการตั้งค่าของผู้ใช้

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Address is not valid
th: ที่อยู่ไม่ถูกต้อง

en: Advertising Tracking
th: การติดตามการโฆษณา

en: AesirX Consent
th: การยินยอม AesirX

en: AesirX Consent Shield for Domain/Path-Based Blocking
th: โล่ความยินยอม AesirX สำหรับการบล็อกตามโดเมน/เส้นทาง

en: AesirX Consent Shield for Third-Party Plugins
th: AesirX Consent Shield สำหรับปลั๊กอินของบุคคลที่สาม

en: Aesirx Consent plugin. When you join forces with AesirX, you're not just becoming a Partner - you're also becoming a freedom fighter in the battle for privacy! Earn 25% Affiliate Commission <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[Click to Join]</a>
th: ปลั๊กอินการยินยอม AesirX เมื่อคุณร่วมมือกับ AesirX คุณไม่เพียงแต่กลายเป็นพาร์ทเนอร์ - คุณยังกลายเป็นนักรบเพื่อเสรีภาพในการต่อสู้เพื่อความเป็นส่วนตัว! รับค่าคอมมิชชั่นพันธมิตร 25% <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[คลิกเพื่อเข้าร่วม]</a>

en: All consented data will be collected.
th: ข้อมูลที่ได้รับความยินยอมทั้งหมดจะถูกรวบรวม

en: Allow Override
th: อนุญาตให้แทนที่

en: Always active
th: เปิดใช้งานตลอดเวลา

en: Analytics & Behavioral Data: To improve our services & personalize your experience.
th: ข้อมูลวิเคราะห์และพฤติกรรม: เพื่อปรับปรุงบริการของเราและปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ.

en: Analytics Tracking
th: การติดตามการวิเคราะห์

en: Any additional third-party integrations (e.g, customer support tools, CDNS).
th: การผสานรวมของบุคคลที่สามเพิ่มเติม (เช่น เครื่องมือสนับสนุนลูกค้า CDNS)

en: Back
th: ย้อนกลับ

en: Benefits
th: ประโยชน์

en: Blocks JavaScript from third-party domains, allowing first-party scripts to run normally & keep essential site functions intact.
th: บล็อก JavaScript จากโดเมนของบุคคลที่สาม อนุญาตให้สคริปต์ของบุคคลแรกทำงานตามปกติและรักษาฟังก์ชันสำคัญของไซต์ให้คงอยู่

en: Blocks or removes scripts from running in the user's browser before consent is given.
th: บล็อกหรือลบสคริปต์ในเบราว์เซอร์ของผู้ใช้ก่อนที่จะได้รับความยินยอม

en: Blocks selected third-party plugins from loading until user consent is given.
th: ป้องกันการโหลดปลั๊กอินของบุคคลที่สามที่เลือกไว้จนกว่าจะได้รับความยินยอมจากผู้ใช้

en: Both first-party & third-party tracking data will be activated.
th: ข้อมูลการติดตามของทั้งฝ่ายแรกและฝ่ายที่สามจะถูกเปิดใช้งาน

en: Browser Language
th: ภาษาเบราว์เซอร์

en: By consenting, you allow us to collect & use your data for:
th: โดยการยินยอม คุณอนุญาตให้เราเก็บและใช้ข้อมูลของคุณสำหรับ:

en: Choose how browser language and time zone are combined to determine consent rules:
th: เลือกวิธีรวมภาษาและเขตเวลาของเบราว์เซอร์เพื่อกำหนดกฎการยินยอม:

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"], or use "Decentralized Consent" for more control over your personal data.
th: เลือกวิธีการใช้ข้อมูลของคุณ: 'ปฏิเสธ' การเก็บข้อมูล, อนุญาตการติดตาม ['ยินยอม'], หรือใช้ 'ยินยอมแบบกระจาย' เพื่อควบคุมข้อมูลส่วนบุคคลและรางวัลของคุณได้มากขึ้น

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"].
th: เลือกวิธีการใช้ข้อมูลของคุณ: "ปฏิเสธ" การเก็บข้อมูล, อนุญาตการติดตาม ["ยินยอม"].

en: Choose your tailored template
th: เลือกเทมเพลตที่ปรับแต่งเฉพาะคุณ

en: Completely prevents the loading and execution of chosen third-party plugins before consent.
th: ป้องกันการโหลดและการดำเนินการของปลั๊กอินของบุคคลที่สามที่เลือกไว้ก่อนได้รับความยินยอมอย่างสมบูรณ์

en: Configurable Consent Logic
th: ตรรกะการยินยอมที่กำหนดค่าได้

en: Configure how JavaScript is blocked based on user consent preferences.
th: กำหนดการบล็อก JavaScript ตามการตั้งค่าความยินยอมของผู้ใช้

en: Connect to your website via FTP or File Manager.
th: เชื่อมต่อกับเว็บไซต์ของคุณผ่าน FTP หรือตัวจัดการไฟล์

en: Connecting
th: กำลังเชื่อมต่อ

en: Consent
th: ยินยอม

en: Consent Management
th: การจัดการความยินยอม

en: Consent Mode
th: โหมดการยินยอม

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Contract is not valid
th: สัญญาไม่ถูกต้อง

en: Cookie Declaration
th: คำประกาศเกี่ยวกับคุกกี้

en: Could not insert consent
th: ไม่สามารถแทรกความยินยอมได้

en: Custom Tracking
th: การติดตามที่กำหนดเอง

en: Customize
th: ปรับแต่ง

en: Customize Consent Management Text
th: ปรับแต่งข้อความการจัดการความยินยอม

en: Customize Details Text
th: ปรับแต่งข้อความรายละเอียด

en: Customize Reject Text
th: ปรับแต่งข้อความปฏิเสธ

en: Database error occurred.
th: เกิดข้อผิดพลาดในฐานข้อมูล

en: Decentralized Consent
th: การยินยอมแบบกระจายอำนาจ

en: Decentralized Consent + Shield of Privacy
th: การยินยอมแบบกระจายอำนาจ + โล่ความเป็นส่วนตัว

en: Decentralized Consent Mode
th: โหมดยินยอมแบบกระจายอำนาจ

en: Decentralized Consent Mode setup improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any scripts, beacons, or tags until after consent is given, reducing compliance risks. It also includes Decentralized Consent, for more control over personal data.
th: การตั้งค่าโหมดการยินยอมแบบกระจายอำนาจปรับปรุงโหมดการยินยอมของ Google 2.0 โดยไม่โหลดสคริปต์ บีคอน หรือแท็กใดๆ จนกว่าจะได้รับความยินยอม ซึ่งช่วยลดความเสี่ยงในการปฏิบัติตามข้อกำหนด นอกจากนี้ยังรวมถึงความยินยอมแบบกระจายอำนาจเพื่อให้ควบคุมข้อมูลส่วนบุคคลและรางวัลได้มากขึ้น

en: Decentralized consent will be loaded
th: จะโหลดการยินยอมแบบกระจายอำนาจ

en: Default Consent Mode
th: โหมดการยินยอมเริ่มต้น

en: Default Consent Mode improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any tags until after consent is given, reducing compliance risks.
th: โหมดการยินยอมเริ่มต้นปรับปรุงโหมดการยินยอมของ Google 2.0 โดยไม่โหลดแท็กใดๆ จนกว่าจะได้รับความยินยอม ซึ่งช่วยลดความเสี่ยงในการปฏิบัติตามข้อกำหนด

en: Details
th: รายละเอียด

en: Disable GPC Support
th: ปิดการใช้งานการสนับสนุน GPC

en: Disables third-party data sharing for California users.
th: ปิดการใช้งานการแบ่งปันข้อมูลของบุคคลที่สามสำหรับผู้ใช้ในแคลิฟอร์เนีย

en: Discover the latest features & best practices.
th: ค้นพบคุณสมบัติล่าสุดและแนวปฏิบัติที่ดีที่สุด

en: Do Not Sell or Share My Personal Information (CCPA)
th: ห้ามขายหรือแบ่งปันข้อมูลส่วนบุคคลของฉัน (CCPA)

en: Do not sell or share options
th: ห้ามขายหรือแบ่งปันตัวเลือก

en: Domain
th: โดเมน

en: Domain not found
th: ไม่พบโดเมน

en: Domain/Path-Based
th: ตามโดเมน/เส้นทาง

en: Download the gpc.json file.
th: ดาวน์โหลดไฟล์ gpc.json

en: Enable GPC Support
th: เปิดใช้งานการสนับสนุน GPC

en: Enable Geo-handling for Consent Mode
th: เปิดใช้งานการจัดการทางภูมิศาสตร์สำหรับโหมดการยินยอม

en: Enter domain or path
th: ป้อนโดเมนหรือเส้นทาง

en: Error in tracking
th: เกิดข้อผิดพลาดในการติดตาม

en: Essential Tracking
th: การติดตามที่จำเป็น

en: Explore How-To Guides, instructions, & tutorials to get the most from AesirX Consent Shield. Whether you're a developer or admin, find all you need to configure & optimize your privacy setup.
th: สำรวจคู่มือวิธีการ, คำแนะนำ, และบทแนะนำเพื่อให้ได้ประโยชน์สูงสุดจาก AesirX Consent Shield ไม่ว่าคุณจะเป็นนักพัฒนาหรือผู้ดูแลระบบ ค้นหาทุกสิ่งที่คุณต้องการเพื่อกำหนดค่าและปรับแต่งการตั้งค่าความเป็นส่วนตัวของคุณ

en: Failed to update analytics events.
th: ไม่สามารถอัปเดตเหตุการณ์วิเคราะห์ได้

en: Failed to update analytics flows
th: ไม่สามารถอัปเดตการไหลของการวิเคราะห์

en: Failed to update consent expiration.
th: ไม่สามารถอัปเดตการหมดอายุของการยินยอมได้

en: Failed to update nonce.
th: ไม่สามารถอัปเดต nonce ได้

en: For more details, refer to our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>privacy policy.</a>
th: สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม โปรดดูที่<a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>นโยบายความเป็นส่วนตัว</a>ของเรา

en: Form Data: When you contact us.
th: ข้อมูลฟอร์ม: เมื่อคุณติดต่อเรา

en: Functional Tracking
th: การติดตามการทำงาน

en: GPC Compliance
th: การปฏิบัติตาม GPC

en: GTM General
th: GTM ทั่วไป

en: GTM ID
th: รหัส GTM

en: Geo-Based Consent Rules
th: กฎการยินยอมตามภูมิศาสตร์

en: Gtag ID
th: รหัส Gtag

en: Important: Permalink Settings Required
th: สำคัญ: ต้องการการตั้งค่า Permalink

en: Invalid signature
th: ลายเซ็นไม่ถูกต้อง

en: Invalid signature.
th: ลายเซ็นไม่ถูกต้อง

en: Invalid token
th: โทเค็นไม่ถูกต้อง

en: Language
th: ภาษา

en: Learn how to use AesirX Privacy Scanner with Consent Shield to detect privacy-intrusive elements, using the JetPack plugin as an example.
th: เรียนรู้วิธีการใช้ AesirX Privacy Scanner กับ Consent Shield เพื่อตรวจจับองค์ประกอบที่ละเมิดความเป็นส่วนตัวโดยใช้ปลั๊กอิน JetPack เป็นตัวอย่าง

en: Manage Decentralized Consent
th: จัดการความยินยอมแบบกระจายอำนาจ

en: Manage Your Consent Preferences
th: จัดการการตั้งค่าความยินยอมของคุณ

en: More info at <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>.
th: ข้อมูลเพิ่มเติมที่ <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>

en: Need Help? Access Our Comprehensive Documentation Hub
th: ต้องการความช่วยเหลือหรือไม่? เข้าถึงศูนย์เอกสารข้อมูลของเราได้ที่นี่

en: No
th: ไม่

en: No network requests are made to third-party servers, enabling maximum compliance with privacy regulations like GDPR and the ePrivacy Directive.
th: ไม่มีการทำคำขอเครือข่ายไปยังเซิร์ฟเวอร์ของบุคคลที่สาม ช่วยให้สามารถปฏิบัติตามกฎระเบียบความเป็นส่วนตัวเช่น GDPR และ ePrivacy Directive ได้อย่างสูงสุด

en: No tracking technologies are activated until a user explicitly gives consent. This is required by <strong>GDPR</strong> and <strong>ePrivacy Directive 5(3)</strong>.
th: ไม่มีการเปิดใช้งานเทคโนโลยีการติดตามจนกว่าผู้ใช้จะให้ความยินยอมอย่างชัดเจน ซึ่งสิ่งนี้จำเป็นตามข้อกำหนดของ <strong>GDPR</strong> และ <strong>ePrivacy Directive 5(3)</strong>

en: Nonce is not valid
th: Nonce ไม่ถูกต้อง

en: Nonce not found.
th: ไม่พบ Nonce

en: Only Third-Party Hosts (default)
th: เฉพาะโฮสต์ของบุคคลที่สาม (ค่าเริ่มต้น)

en: Only anonymized page views & limited features will be available. To access all website features, including personalized content & enhanced functionality, please choose an option:
th: จะมีเพียงการดูหน้าแบบไม่ระบุตัวตนและฟีเจอร์ที่จำกัดเท่านั้นที่สามารถใช้งานได้ หากต้องการเข้าถึงฟีเจอร์ทั้งหมดของเว็บไซต์ รวมถึงเนื้อหาส่วนบุคคลและฟังก์ชันการทำงานที่เพิ่มขึ้น โปรดเลือกตัวเลือก:

en: Opt-In Mode (EU)
th: โหมดเลือกเข้าร่วม (EU)

en: Opt-Out Mode (California)
th: โหมดเลือกไม่เข้าร่วม (แคลิฟอร์เนีย)

en: Opt-Out of tracking
th: การเลือกไม่ติดตาม

en: Our Commitment in Action
th: ความมุ่งมั่นของเราในการปฏิบัติ

en: Our plugin requires that your site use a pretty permalink structure (for example, %1$s) to work correctly.
                                It looks like your current settings are using the plain permalink format, which might cause issues.
                                Please %2$s to open your Permalink Settings.
                                Once there, select the "Post name" option (or another pretty permalink structure) and click "Save Changes."
th: ปลั๊กอินของเราต้องการให้เว็บไซต์ของคุณใช้โครงสร้างลิงก์ถาวรที่สวยงาม (เช่น %1$s) เพื่อให้ทำงานได้อย่างถูกต้อง ดูเหมือนว่าการตั้งค่าปัจจุบันของคุณกำลังใช้รูปแบบลิงก์ถาวรธรรมดาซึ่งอาจทำให้เกิดปัญหาได้ กรุณา %2$s เพื่อเปิดการตั้งค่าลิงก์ถาวร เมื่อไปถึงที่นั่นให้เลือกตัวเลือก "ชื่อเรื่อง" (หรือโครงสร้างลิงก์ถาวรที่สวยงามอื่น ๆ) และคลิก "บันทึกการเปลี่ยนแปลง"

en: Override
th: แทนที่

en: Permission denied!
th: ปฏิเสธการอนุญาต!

en: Please connect to your wallet
th: โปรดเชื่อมต่อกับกระเป๋าเงินของคุณ

en: Please connect your Web3 wallet
th: กรุณาเชื่อมต่อกระเป๋าเงิน Web3 ของคุณ

en: Please note
th: โปรดทราบ

en: Please sign the message on your wallet twice and wait for it to be saved.
th: กรุณาลงนามในข้อความในกระเป๋าเงินของคุณสองครั้งและรอให้บันทึก

en: Previous consent still active
th: การยินยอมก่อนหน้ายังคงใช้งานอยู่

en: Previous consent was not expired
th: การยินยอมก่อนหน้านี้ยังไม่หมดอายุ

en: Problem with Aesirx Analytics plugin install
th: ปัญหากับการติดตั้งปลั๊กอิน Aesirx Analytics

en: Reject
th: ปฏิเสธ

en: Removes scripts matching specified domains or paths from the browser until user consent is given.
th: ลบสคริปต์ที่ตรงกับโดเมนหรือเส้นทางที่ระบุออกจากเบราว์เซอร์จนกว่าผู้ใช้จะให้ความยินยอม

en: Required for the website to function (e.g, session cookies, security tracking).
th: จำเป็นสำหรับการทำงานของเว็บไซต์ (เช่น คุกกี้เซสชัน การติดตามความปลอดภัย)

en: Reset Consent
th: รีเซ็ตการยินยอม

en: Reset Detail
th: รีเซ็ตรายละเอียด

en: Reset Reject
th: รีเซ็ตปฏิเสธ

en: Revoke Consent
th: เพิกถอนความยินยอม

en: Revoke Consent for the site
th: เพิกถอนความยินยอมสำหรับไซต์

en: Revoke Opt-In Consent
th: เพิกถอนความยินยอมการเลือกเข้าร่วม

en: Revoke Opt-In Consent for AesirX Privacy Advisor AI
th: เพิกถอนความยินยอมในการเข้าร่วมสำหรับ AesirX Privacy Advisor AI

en: Revoke Opt-In Consent for Payment Processing
th: เพิกถอนความยินยอมในการสมัครสำหรับการประมวลผลการชำระเงิน

en: Revoke your consent for data use whenever you wish.
th: เพิกถอนความยินยอมในการใช้ข้อมูลของคุณได้ทุกเมื่อที่คุณต้องการ

en: Save
th: บันทึก

en: Save settings
th: บันทึกการตั้งค่า

en: Saving...
th: กำลังบันทึก...

en: Script Blocking Options
th: ตัวเลือกการบล็อกสคริปต์

en: Select Mode
th: เลือกโหมด

en: Select your preferred decentralized consent option:
th: เลือกตัวเลือกการยินยอมแบบกระจายที่คุณต้องการ:

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Something went wrong
th: มีบางอย่างผิดพลาด

en: TRACKING AND DATA PRIVACY PREFERENCES
th: การตั้งค่าการติดตามและความเป็นส่วนตัวของข้อมูล

en: Targeted advertising & remarketing (e.g, Facebook Pixel, Google Ads).
th: การโฆษณาแบบกำหนดเป้าหมายและการตลาดซ้ำ (เช่น Facebook Pixel, Google Ads)

en: The consent parameter is required and must be a number.
th: พารามิเตอร์การยินยอมเป็นสิ่งจำเป็นและต้องเป็นตัวเลข

en: The domain sent in the new URL does not match the domain stored in the visitor document
th: โดเมนที่ส่งใน URL ใหม่ไม่ตรงกับโดเมนที่เก็บไว้ในเอกสารของผู้เยี่ยมชม

en: The event uuid parameter is required.
th: จำเป็นต้องมีพารามิเตอร์ uuid ของเหตุการณ์

en: The uuid parameter is required.
th: จำเป็นต้องมีพารามิเตอร์ uuid

en: There was a problem querying the data in the database.
th: เกิดปัญหาในการเรียกข้อมูลในฐานข้อมูล

en: There was a problem updating the data in the database.
th: เกิดปัญหาในการอัปเดตข้อมูลในฐานข้อมูล

en: There was a problem with the database query.
th: มีปัญหาเกี่ยวกับการสืบค้นฐานข้อมูล

en: Third-Party Plugins
th: ปลั๊กอินของบุคคลที่สาม

en: This website uses tracking by default. You may opt out at any time.
th: เว็บไซต์นี้ใช้การติดตามตามค่าเริ่มต้น คุณสามารถเลือกไม่ติดตามได้ตลอดเวลา

en: Time Zone
th: เขตเวลา

en: To comply with Global Privacy Control (GPC), please download and upload the following file:
th: เพื่อให้เป็นไปตามการควบคุมความเป็นส่วนตัวทั่วโลก (GPC) โปรดดาวน์โหลดและอัปโหลดไฟล์ต่อไปนี้:

en: To configure, input your Google Tag Manager Gtag ID & GTM ID in the designated fields. Once set up, Google Tag Manager will only load after the user provides consent.
th: ในการกำหนดค่า ให้ป้อน Google Tag Manager Gtag ID และ GTM ID ของคุณในช่องที่กำหนด เมื่อกำหนดค่าแล้ว Google Tag Manager จะโหลดหลังจากที่ผู้ใช้ให้ความยินยอมเท่านั้น

en: Tracking is allowed by default, but users must be able to opt out easily. This aligns with <strong>CCPA</strong> and similar U.S. privacy frameworks.
th: อนุญาตให้ติดตามได้ตามค่าเริ่มต้น แต่ผู้ใช้ต้องเลือกไม่เข้าร่วมได้โดยง่าย ซึ่งสอดคล้องกับ <strong>CCPA</strong> และกรอบความเป็นส่วนตัวที่คล้ายกันของสหรัฐฯ

en: Understanding Your Privacy Choices
th: ทำความเข้าใจตัวเลือกความเป็นส่วนตัวของคุณ

en: Upload Instructions:
th: คำแนะนำในการอัปโหลด:

en: Upload the file to: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>
th: อัปโหลดไฟล์ไปที่: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>

en: User preferencese & site enhancements (e.g, language setting, live chat).
th: การตั้งค่าผู้ใช้และการปรับปรุงไซต์ (เช่น การตั้งค่าภาษา แชทสด)

en: Users can earn rewards from digital marketing activities.
th: ผู้ใช้สามารถรับรางวัลจากกิจกรรมการตลาดดิจิทัลได้

en: Users can revoke consent on-site at any time.
th: ผู้ใช้สามารถเพิกถอนความยินยอมบนไซต์ได้ตลอดเวลา

en: Users can revoke consent on-site or from the AesirX dApp at any time.
th: ผู้ใช้สามารถเพิกถอนความยินยอมบนเว็บไซต์หรือจาก AesirX dApp ได้ตลอดเวลา

en: Visitor behavior monitoring (e.g, Google Analytics, Matomo).
th: การติดตามพฤติกรรมของผู้เยี่ยมชม (เช่น Google Analytics, Matomo)

en: Visitor event not found.
th: ไม่พบกิจกรรมผู้เยี่ยมชม

en: Visitor not found
th: ไม่พบผู้เยี่ยมชม

en: Wallet nonce not found
th: ไม่พบ nonce ของกระเป๋าเงิน

en: Wallet not found
th: ไม่พบกระเป๋าเงิน

en: Wallet not found.
th: ไม่พบกระเป๋าเงิน

en: We do not share your data with third parties without your explicit consent.
th: เราไม่แบ่งปันข้อมูลของคุณกับบุคคลที่สามโดยไม่ได้รับความยินยอมจากคุณโดยชัดแจ้ง

en: While it prevents scripts from executing, initial network requests may still occur, so it enhances privacy compliance under GDPR but may not fully meet the ePrivacy Directive requirements.
th: แม้ว่าจะป้องกันการเรียกใช้สคริปต์ได้ แต่การร้องขอเครือข่ายเบื้องต้นยังคงเกิดขึ้นได้ ดังนั้นจึงช่วยเพิ่มการปฏิบัติตามข้อกำหนดด้านความเป็นส่วนตัวภายใต้ GDPR แต่ไม่อาจตอบสนองข้อกำหนดของคำสั่ง ePrivacy ได้อย่างเต็มที่

en: Wrong URL format, domain not found
th: รูปแบบ URL ไม่ถูกต้อง ไม่พบโดเมน

en: Yes
th: ใช่

en: You can opt-in later for specific features without giving blanket consent.
th: คุณสามารถเลือกเข้าร่วมฟีเจอร์เฉพาะได้ในภายหลังโดยไม่ต้องให้ความยินยอมทั่วไป

en: You can revoke consent on the site or any explicit opt-in consent, such as payment processing, at any time
th: คุณสามารถเพิกถอนความยินยอมในเว็บไซต์หรือความยินยอมที่ชัดเจน เช่น การประมวลผลการชำระเงิน ได้ตลอดเวลา

en: You've chosen to reject data collection:
th: คุณเลือกที่จะปฏิเสธการเก็บรวบรวมข้อมูล:

en: click here
th: คลิกที่นี่
