AesirX Consent 2.0.1 - en to tl translation catalogue (165 entries)

en: "end" filter is not correct
tl: Hindi tama ang "end" filter

en: "start" filter is not correct
tl: Hindi tama ang "start" filter

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to opt-in for specific features.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Pahintulot:</span> Payagan ang pagkolekta ng data para sa analytics, form data (kapag nakipag-ugnayan ka sa amin), at behavioral at event tracking, na may opsyon na mag-opt-in para sa mga partikular na feature.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Consent:</span> First & third-party tracking data will be collected to enhance your experience.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Pahintulot:</span> Kokolektahin ang first at third-party tracking data para mapabuti ang iyong karanasan.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Control your data:</span> Choose your preferred level of data collection & tracking.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Kontrolin ang iyong data:</span> Piliin ang iyong gustong lebel ng pagkolekta ng data at pag-track.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Allow data collection for analytics, form data (when you contact us), & behavioral & event tracking, with the option to revoke consent, opt-in for specific features, & earn rewards from digital marketing activities.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Desentralisadong Pahintulot:</span> Payagan ang pagkolekta ng data para sa analytics, form data (kapag nakipag-ugnayan ka sa amin), at behavioral at event tracking, na may opsyon na bawiin ang pahintulot, mag-opt-in para sa mga partikular na feature, at kumita ng mga reward mula sa mga aktibidad sa digital marketing.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Decentralized Consent:</span> Choose Decentralized Wallets or Decentralized Wallet + Shield of Privacy. Both options let you manage & revoke consent on-site or through AesirX dApp, plus earn rewards from digital marketing activities.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Desentralisadong Pahintulot:</span> Pumili ng Desentralisadong mga Wallet o Desentralisadong Wallet + Kalasag ng Privacy. Parehong opsyon ang nagbibigay-daan sa iyong pamahalaan at bawiin ang pahintulot sa site o sa pamamagitan ng AesirX dApp, dagdag pa ang pagkita ng mga reward mula sa mga aktibidad sa digital marketing.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Earn rewards:</span> Participate in decentralized consent for privacy & rewards.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Kumita ng mga reward:</span> Makiisa sa decentralized consent para sa privacy at mga reward.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Enables Compliance:</span> Using Shield of Privacy (SoP) ensures compliance with GDPR, CCPA, ePrivacy Directive, & other data protection regulations.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Pinapayagan ang Pagsunod:</span> Ang paggamit ng Shield of Privacy (SoP) ay nagsisiguro ng pagsunod sa GDPR, CCPA, ePrivacy Directive, at iba pang mga regulasyon sa proteksyon ng data.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Flexible Consent:</span> You can withdraw your consent anytime on-site or via our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (Decentralized Application).
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Flexible Consent:</span> Maaari mong bawiin ang iyong pahintulot anumang oras sa site o sa pamamagitan ng aming <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://dapp.shield.aesirx.io' target='_blank'>dApp</a> (Decentralized Application).

en: <span class='fw-semibold text-primary'>For Businesses:</span> Enhance trust, secure user identities, & prevent breaches.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Para sa Negosyo:</span> Palakasin ang tiwala, seguruhin ang mga identidad ng user, at pigilan ang mga paglabag.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Learn More:</span> Discover our approach to data processing in our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>Privacy Policy</a>.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Matuto Pa:</span> Tuklasin ang aming paraan sa pagproseso ng data sa aming <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>Privacy Policy</a>.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Privacy Protection:</span> Users have full control over their data, ensuring maximum privacy.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Proteksyon sa Privacy:</span> May ganap na kontrol ang mga user sa kanilang data, tinitiyak ang maximum na privacy.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Proactive Protection:</span> We enhance privacy measures to safeguard your data integrity.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Proactive Protection:</span> Pinapahusay namin ang mga hakbang sa privacy para mapangalagaan ang integridad ng iyong data.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Reject:</span> No data will be collected or loaded except for anonymized page views & rejections. Some personalization features may be disabled.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Tanggihan:</span> Walang data ang kokolektahin o ilo-load maliban sa mga naka-anonymized na page views at mga pagtanggi. Maaaring hindi paganahin ang ilang personalization features.

en: <span class='fw-semibold text-primary'>Transparent data collection practices:</span> Understand how your data is collected & used.
tl: <span class='fw-semibold text-primary'>Mga transparent na gawain sa pagkolekta ng data:</span> Unawain kung paano kinokolekta at ginagamit ang iyong data.

en: <strong>AND Logic (Stricter Match):</strong> Both language and time zone must match a region for its consent model to apply. Ideal for high-accuracy targeting.
tl: <strong>AND Logic (Mas Mahigpit na Pagkakapareho):</strong> Dapat tumugma ang wika at time zone sa isang rehiyon para mailapat ang consent model nito. Mainam para sa high-accuracy targeting.

en: <strong>OR Logic (More Flexible):</strong> Either language or time zone can match to apply a region’s consent model. Best for broader coverage based on user preferences.
tl: <strong>OR Logic (Mas Flexible):</strong> Maaaring tumugma ang wika o time zone para mailapat ang consent model ng isang rehiyon. Pinakamahusay para sa mas malawak na saklaw batay sa kagustuhan ng user.

en: About
tl: Tungkol sa

en: Address is not valid
tl: Hindi valid ang Address

en: AesirX Consent
tl: AesirX Pahintulot

en: AesirX Consent Shield for Domain/Path-Based Blocking
tl: AesirX Consent Shield para sa Domain/Path-Based Blocking

en: AesirX Consent Shield for Third-Party Plugins
tl: AesirX Consent Shield para sa Third-Party Plugins

en: Aesirx Consent plugin. When you join forces with AesirX, you're not just becoming a Partner - you're also becoming a freedom fighter in the battle for privacy! Earn 25% Affiliate Commission <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[Click to Join]</a>
tl: Aesirx Consent plugin. Kapag sumama ka sa AesirX, hindi ka lang nagiging Partner - nagiging tagapagtanggol ka rin ng kalayaan sa laban para sa privacy! Kumita ng 25% Affiliate Commission <a href="https://aesirx.io/partner?utm_source=wpplugin&utm_medium=web&utm_campaign=wordpress&utm_id=aesirx&utm_term=wordpress&utm_content=analytics">[I-click para Sumali]</a>

en: All consented data will be collected.
tl: Lahat ng consented data ay kokolektahin.

en: Allow Override
tl: Payagan ang I-override

en: Always active
tl: Laging aktibo

en: Analytics & Behavioral Data: To improve our services & personalize your experience.
tl: Analytics at Behavioral Data: Para mapabuti ang aming mga serbisyo at isapersonal ang iyong karanasan.

en: Any additional third-party integrations (e.g, customer support tools, CDNS).
tl: Anumang karagdagang third-party integrations (hal., customer support tools, CDNS).

en: Back
tl: Bumalik

en: Benefits
tl: Mga Benepisyo

en: Blocks JavaScript from third-party domains, allowing first-party scripts to run normally & keep essential site functions intact.
tl: Binablock ang JavaScript mula sa mga third-party domain, pinapayagan ang first-party scripts na tumakbo ng normal at pinapanatiling buo ang essential site functions.

en: Blocks or removes scripts from running in the user's browser before consent is given.
tl: Binablock o inaalis ang mga script mula sa pagtakbo sa browser ng user bago maibigay ang pahintulot.

en: Blocks selected third-party plugins from loading until user consent is given.
tl: Binablock ang pag-load ng mga napiling third-party plugins hanggang sa magbigay ng pahintulot ang user.

en: Both first-party & third-party tracking data will be activated.
tl: Parehong first-party at third-party tracking data ang ia-activate.

en: Browser Language
tl: Wika ng Browser

en: By consenting, you allow us to collect & use your data for:
tl: Sa pamamagitan ng pagbibigay ng pahintulot, pinapayagan mo kaming mangolekta at gumamit ng iyong data para sa:

en: Choose how browser language and time zone are combined to determine consent rules:
tl: Pumili kung paano pinagsama ang wika ng browser at time zone upang matukoy ang mga patakaran sa pahintulot:

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"], or use "Decentralized Consent" for more control over your personal data.
tl: Pumili kung paano namin gagamitin ang iyong data: "Tangihan" ang pagkolekta ng data, payagan ang tracking ["Pahintulot"], o gamitin ang "Desentralisadong Pahintulot" para sa higit na kontrol sa iyong personal data at mga reward.

en: Choose how we use your data: "Reject" data collection, allow tracking ["Consent"].
tl: Pumili kung paano namin gagamitin ang iyong data: "Tangihan" ang pagkolekta ng data, payagan ang tracking ["Pahintulot"].

en: Choose your tailored template
tl: Piliin ang iyong customized template

en: Completely prevents the loading and execution of chosen third-party plugins before consent.
tl: Ganap na pinipigilan ang pag-load at pagpapatupad ng mga piniling third-party plugins bago ang pahintulot.

en: Configurable Consent Logic
tl: Nako-configure na Consent Logic

en: Configure how JavaScript is blocked based on user consent preferences.
tl: I-configure kung paano binablock ang JavaScript batay sa user consent preferences.

en: Connect to your website via FTP or File Manager.
tl: Kumonekta sa iyong website sa pamamagitan ng FTP o File Manager.

en: Connecting
tl: Kumokonekta

en: Consent
tl: Pahintulot

en: Consent Management
tl: Pamamahala sa Pahintulot

en: Continue
tl: Magpatuloy

en: Contract is not valid
tl: Hindi valid ang Kontrata

en: Cookie Declaration
tl: Deklarasyon ng Cookie

en: Could not insert consent
tl: Hindi maipasok ang pahintulot

en: Customize
tl: I-customize

en: Customize Consent Management Text
tl: I-customize ang Teksto ng Pamamahala ng Pahintulot

en: Customize Details Text
tl: I-customize ang Detalye ng Teksto

en: Customize Reject Text
tl: I-customize ang Reject Text

en: Database error occurred.
tl: Nagkaroon ng error sa database.

en: Decentralized Consent
tl: Desentralisadong Pahintulot

en: Decentralized Consent + Shield of Privacy
tl: Desentralisadong Pahintulot + Kalasag ng Privacy

en: Decentralized Consent Mode setup improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any scripts, beacons, or tags until after consent is given, reducing compliance risks. It also includes Decentralized Consent, for more control over personal data.
tl: Ang pag-setup ng Decentralized Consent Mode ay nagpapabuti sa Google Consent Mode 2.0 sa pamamagitan ng hindi pag-load ng anumang scripts, beacons, o tags hanggang pagkatapos maibigay ang pahintulot, binabawasan ang mga panganib sa pagsunod. Kasama rin dito ang Decentralized Consent, para sa higit na kontrol sa personal data at mga reward.

en: Decentralized consent will be loaded
tl: Ilo-load ang decentralized consent

en: Default Consent Mode improves Google Consent Mode 2.0 by not loading any tags until after consent is given, reducing compliance risks.
tl: Pinapabuti ng Default Consent Mode ang Google Consent Mode 2.0 sa pamamagitan ng hindi pag-load ng anumang tags hanggang matapos maibigay ang pahintulot, binabawasan ang mga panganib sa pagsunod.

en: Details
tl: Detalye

en: Disable GPC Support
tl: Huwag paganahin ang GPC Support

en: Disables third-party data sharing for California users.
tl: Hindi paganahin ang third-party data sharing para sa mga user sa California.

en: Discover the latest features & best practices.
tl: Tuklasin ang pinakabagong mga feature at best practices.

en: Do Not Sell or Share My Personal Information (CCPA)
tl: Huwag Ibenta o Ibahagi ang Aking Personal na Impormasyon (CCPA)

en: Do not sell or share options
tl: Huwag ibenta o ibahagi ang mga opsyon

en: Domain not found
tl: Hindi nakita ang Domain

en: Download the gpc.json file.
tl: I-download ang gpc.json file.

en: Enable GPC Support
tl: Paganahin ang GPC Support

en: Enable Geo-handling for Consent Mode
tl: Paganahin ang Geo-handling para sa Consent Mode

en: Enter domain or path
tl: Ilagay ang domain o path

en: Error in tracking
tl: May error sa pag-track

en: Explore How-To Guides, instructions, & tutorials to get the most from AesirX Consent Shield. Whether you're a developer or admin, find all you need to configure & optimize your privacy setup.
tl: Galugarin ang mga How-To Guide, mga tagubilin, at mga tutorial para masulit ang AesirX Consent Shield. Kung ikaw ay developer o admin, hanapin ang lahat ng kailangan mo para i-configure at i-optimize ang iyong privacy setup.

en: Failed to update analytics events.
tl: Nabigong i-update ang analytics events.

en: Failed to update analytics flows
tl: Nabigong i-update ang analytics flows

en: Failed to update consent expiration.
tl: Nabigong i-update ang consent expiration.

en: Failed to update nonce.
tl: Nabigong i-update ang nonce.

en: For more details, refer to our <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>privacy policy.</a>
tl: Para sa higit pang detalye, sumangguni sa aming <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://aesirx.io/privacy-policy' target='_blank'>patakaran sa privacy.</a>

en: Form Data: When you contact us.
tl: Data sa Form: Kapag nakikipag-ugnayan ka sa amin.

en: GPC Compliance
tl: Pagsunod sa GPC

en: GTM General
tl: GTM Pangkalahatan

en: Important: Permalink Settings Required
tl: Mahalaga: Kailangan ang Permalink Settings

en: Invalid signature
tl: Hindi wastong lagda

en: Invalid signature.
tl: Hindi wastong lagda.

en: Invalid token
tl: Hindi wastong token

en: Language
tl: Wika

en: Manage Decentralized Consent
tl: Pamahalaan ang Decentralized Consent

en: Manage Your Consent Preferences
tl: Pamahalaan ang Iyong Consent Preferences

en: More info at <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>.
tl: Higit pang impormasyon sa <a class='text-success fw-semibold text-decoration-underline' href='https://shield.aesirx.io' target='_blank'>https://shield.aesirx.io</a>.

en: Need Help? Access Our Comprehensive Documentation Hub
tl: Kailangan ng Tulong? I-access ang Aming Comprehensive Documentation Hub

en: No
tl: Hindi

en: No network requests are made to third-party servers, enabling maximum compliance with privacy regulations like GDPR and the ePrivacy Directive.
tl: Walang ginagawang network requests sa mga third-party server, na nagbibigay-daan sa maximum compliance sa mga regulasyon sa privacy tulad ng GDPR at ePrivacy Directive.

en: No tracking technologies are activated until a user explicitly gives consent. This is required by <strong>GDPR</strong> and <strong>ePrivacy Directive 5(3)</strong>.
tl: Walang tracking technologies ang maa-activate hanggang sa malinaw na magbigay ng pahintulot ang user. Ito ay kinakailangan ng <strong>GDPR</strong> at <strong>ePrivacy Directive 5(3)</strong>.

en: Nonce is not valid
tl: Hindi valid ang Nonce

en: Nonce not found.
tl: Hindi nakita ang Nonce.

en: Only Third-Party Hosts (default)
tl: Tanging Third-Party Hosts (default)

en: Only anonymized page views & limited features will be available. To access all website features, including personalized content & enhanced functionality, please choose an option:
tl: Tanging mga anonymized page views at limitadong mga feature ang magiging available. Upang ma-access ang lahat ng mga feature ng website, kasama ang personalized na nilalaman at pinahusay na functionality, mangyaring pumili ng isang opsyon:

en: Opt-Out of tracking
tl: Mag-opt-Out sa tracking

en: Our Commitment in Action
tl: Ang Aming Pangako sa Aksyon

en: Override
tl: I-override

en: Permission denied!
tl: Tinanggihan ang Pahintulot!

en: Please connect to your wallet
tl: Pakikonekta sa iyong wallet

en: Please connect your Web3 wallet
tl: Pakikonekta ang iyong Web3 wallet

en: Please note
tl: Pakitandaan

en: Please sign the message on your wallet twice and wait for it to be saved.
tl: Pakilagdaan ang mensahe sa iyong wallet dalawang beses at hintaying ma-save ito.

en: Previous consent still active
tl: Aktibo pa ang naunang pahintulot

en: Previous consent was not expired
tl: Hindi pa expired ang naunang pahintulot

en: Problem with Aesirx Analytics plugin install
tl: May problema sa pag-install ng Aesirx Analytics plugin

en: Reject
tl: Tanggihan

en: Removes scripts matching specified domains or paths from the browser until user consent is given.
tl: Inaalis ang mga script na tumutugma sa mga tinukoy na domain o path mula sa browser hanggang sa maibigay ang pahintulot ng user.

en: Required for the website to function (e.g, session cookies, security tracking).
tl: Kinakailangan para gumana ang website (hal., session cookies, security tracking).

en: Reset Consent
tl: I-reset ang Pahintulot

en: Reset Detail
tl: I-reset ang Detalye

en: Reset Reject
tl: I-reset ang Reject

en: Revoke Consent
tl: Bawiin ang Pahintulot

en: Revoke Consent for the site
tl: Bawiin ang Pahintulot para sa site

en: Revoke Opt-In Consent
tl: Bawiin ang Opt-In Consent

en: Revoke Opt-In Consent for AesirX Privacy Advisor AI
tl: Bawiin ang Opt-In Consent para sa AesirX Privacy Advisor AI

en: Revoke Opt-In Consent for Payment Processing
tl: Bawiin ang Opt-In Consent para sa Payment Processing

en: Revoke your consent for data use whenever you wish.
tl: Bawiin ang iyong pahintulot para sa paggamit ng data kailan mo man naisin.

en: Save
tl: I-save

en: Save settings
tl: I-save ang settings

en: Saving...
tl: Nagse-save...

en: Script Blocking Options
tl: Mga Opsyon sa Script Blocking

en: Select Mode
tl: Pumili ng Mode

en: Select your preferred decentralized consent option:
tl: Piliin ang iyong gustong decentralized consent option:

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Shield of Privacy
tl: Kalasag ng Privacy

en: Something went wrong
tl: May naganap na kamalian

en: TRACKING AND DATA PRIVACY PREFERENCES
tl: MGA PREFERENCES PARA SA TRACKING AT DATA PRIVACY

en: Targeted advertising & remarketing (e.g, Facebook Pixel, Google Ads).
tl: Targeted advertising at remarketing (hal., Facebook Pixel, Google Ads).

en: The consent parameter is required and must be a number.
tl: Kinakailangan ang consent parameter at dapat itong numero.

en: The domain sent in the new URL does not match the domain stored in the visitor document
tl: Ang domain na ipinadala sa bagong URL ay hindi tumutugma sa domain na naka-store sa dokumento ng bisita

en: The event uuid parameter is required.
tl: Kinakailangan ang event uuid parameter.

en: The uuid parameter is required.
tl: Kinakailangan ang uuid parameter.

en: There was a problem querying the data in the database.
tl: Nagkaroon ng problema sa pag-query ng data sa database.

en: There was a problem updating the data in the database.
tl: Nagkaroon ng problema sa pag-update ng data sa database.

en: There was a problem with the database query.
tl: Nagkaroon ng problema sa database query.

en: This website uses tracking by default. You may opt out at any time.
tl: Gumagamit ang website na ito ng tracking bilang default. Maaari kang mag-opt out anumang oras.

en: To comply with Global Privacy Control (GPC), please download and upload the following file:
tl: Para sumunod sa Global Privacy Control (GPC), mangyaring i-download at i-upload ang sumusunod na file:

en: To configure, input your Google Tag Manager Gtag ID & GTM ID in the designated fields. Once set up, Google Tag Manager will only load after the user provides consent.
tl: Upang i-configure, ilagay ang iyong Google Tag Manager Gtag ID at GTM ID sa mga itinakdang field. Kapag naka-set up na, ang Google Tag Manager ay maglo-load lamang pagkatapos magbigay ng pahintulot ang user.

en: Tracking is allowed by default, but users must be able to opt out easily. This aligns with <strong>CCPA</strong> and similar U.S. privacy frameworks.
tl: Ang tracking ay pinapayagan bilang default, ngunit dapat madaling mag-opt out ang mga user. Ito ay naaayon sa <strong>CCPA</strong> at katulad na U.S. privacy frameworks.

en: Understanding Your Privacy Choices
tl: Pag-unawa sa Iyong mga Pinili sa Privacy

en: Upload Instructions:
tl: Mga Tagubilin sa Pag-upload:

en: Upload the file to: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>
tl: I-upload ang file sa: <code>/public_html/.well-known/gpc.json</code>

en: User preferencese & site enhancements (e.g, language setting, live chat).
tl: Mga kagustuhan ng user at pagpapahusay sa site (hal., setting ng wika, live chat).

en: Users can earn rewards from digital marketing activities.
tl: Maaaring kumita ang mga user ng mga reward mula sa mga aktibidad sa digital marketing.

en: Users can revoke consent on-site at any time.
tl: Maaaring bawiin ng mga user ang pahintulot on-site anumang oras.

en: Users can revoke consent on-site or from the AesirX dApp at any time.
tl: Maaaring bawiin ng mga user ang pahintulot on-site o mula sa AesirX dApp anumang oras.

en: Visitor behavior monitoring (e.g, Google Analytics, Matomo).
tl: Pagmo-monitor sa gawi ng bisita (hal., Google Analytics, Matomo).

en: Visitor event not found.
tl: Hindi nakita ang visitor event.

en: Visitor not found
tl: Hindi nakita ang bisita

en: Wallet nonce not found
tl: Hindi nakita ang wallet nonce

en: Wallet not found
tl: Hindi nakita ang wallet

en: Wallet not found.
tl: Hindi nakita ang wallet.

en: We do not share your data with third parties without your explicit consent.
tl: Hindi namin ibinabahagi ang iyong data sa mga third party nang walang iyong malinaw na pahintulot.

en: While it prevents scripts from executing, initial network requests may still occur, so it enhances privacy compliance under GDPR but may not fully meet the ePrivacy Directive requirements.
tl: Habang pinipigilan nito ang pagpapatupad ng mga script, maaaring maganap pa rin ang mga paunang network request, kaya pinapahusay nito ang privacy compliance sa ilalim ng GDPR ngunit maaaring hindi ganap na matugunan ang mga kinakailangan ng ePrivacy Directive.

en: Wrong URL format, domain not found
tl: Maling format ng URL, hindi nakita ang domain

en: Yes
tl: Oo

en: You can opt-in later for specific features without giving blanket consent.
tl: Maaari kang mag-opt-in mamaya para sa mga partikular na feature nang hindi nagbibigay ng pangkalahatang pahintulot.

en: You can revoke consent on the site or any explicit opt-in consent, such as payment processing, at any time
tl: Maaari mong bawiin ang pahintulot sa site o anumang explicit opt-in consent, tulad ng pagproseso ng bayad, anumang oras

en: You've chosen to reject data collection:
tl: Pinili mong tanggihan ang koleksyon ng data:

en: click here
tl: i-click dito
